TANESCO yaomba radhi tatizo la umeme lililosababishwa na hitilafu kwenye Gridi ya Taifa

0
22

Shirika la umeme Tanzania (TANESCO) linawaomba radhi kwa Wateja wake waliounganishwa katika Gridi ya Taifa kwa katizo la umeme lililotokea majira ya Saa 7:32 Mchana.

Jitihada za kutatua tatizo hili zinaendelea,   hadi kufikia saa 8:00 mchana baadi ya Mikoa imeanza kupata umeme. Taarifa rasmi kuhusu tatizo hilo itatoloewa pale uchunguzi wa tatizo  utakapo kamilika.

Kituo cha miito ya simu Makao Makuu 0222194400 na 0768 985100

Tovuti: www.tanesco.co.tz

Mitandao ya Kijamii
www.facebook/twitter.com/tanescoyetu

IMETOLEWA NA:- OFISI UA UHUSIANO
TANESCO MAKAO MAKUU

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here